

**MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
VETA**

CHUO CHA UFUNDI STADI NA HUDUMA VETA TABORA

MKATABA WA FUNDI UJENZI
(NYONGEZA YA MKATABA)

1.0 Maelezo ya mkataba

Hii ni nyongeza ya Mkataba

- i) Jina la mkataba: - KAZI YA BOMBA JENGO LA CHOO CHA WATUMISHI
- ii) Na. ya mkataba:
VETA/TBR/UYUI/DVTC/CONSTRUCTION/ABLUTION/ADMIN/05

2.0 Makubaliano:

Makubaliano haya ya nyongeza ya mkataba yamefanyika leo siku ya JUMANNE
Tarehe 01..... mwezi 02..... Mwaka 2022..... Kati ya Mkuu
wa chuo cha ufundi na huduma VETA Tabora (Tabora RVTSC) wa S. L. P. 2060
Tabora. (ambaye hapa anatambulika kama Mwajiri)

NA

Bw Ndibanya James Lumambo wa S. L. P. (ambaye hapa
anatambulika kama Fundi).

Katika mkataba huu zimeongezwa kazi zifuatazo

Jengo la choo Na 3 (jengo la choo cha watumishi)

- | | | | |
|------|---------------------------------------|-----|------------|
| i) | Kutindua ukuta kwa ajili ya maji safi | Tsh | 60,000.00 |
| ii) | Kutindua ukuta kwa ajili ya maji taka | Tsh | 70,000.00 |
| iii) | Kufunga bomba za maji safi | Tsh | 80,000.00 |
| iv) | Kuweka mfumo wa maji taka | Tsh | 200,000.00 |
| v) | Kuweka vyoo vya kuchuchumaa | Tsh | 60,000.00 |

vi)	Kufunga ball urinal na mfumo wake	Tsh	65,000.00
vii)	Kufunga beseni la kunawia mikono	Tsh	30,000.00
viii)	Kufunga vyoo vya kukaa	Ths	35,000.00
	Jumla	Tsh	600,000.00

Jumla kuu kwa mkataba wa awali pamoja na huu wa nyongeza ni Tsh 1,880,000.00 kwa maneno (shilingi Milioni moja laki nane elfu themanini tu)

Kwamba kazi hizi zitachukua muda wa siku¹⁴ (siku SYMARIU (14/2/2022))

3.0 Utaratibu wa Malipo

Utaratibu wa malipo kwa kazi zote kwa mikataba yote ule wa awali na huu wa yongeza itakuwa kama ifuatavyo:

Awamu ya kwanza itakuwa	19%	Tsh	360,000.00
Awamu ya pili itakuwa	45%	Tsh	840,000.00
Awamu ya tatu itakuwa	36%	Tsh	680,000.00

Mashariti na vigezo vya kazi hii ya nyongeza vinabaki kama mkataba Na: VETA/TBR/UYUI/DVTC/CONSTRUCTION/ABLUTION/ADMIN/05 unavyosema.

4.0 Saini za pande zote mbili: Imetiwa saini na

MWAJIRI

Jina: DKT. KYOMO, Z-B.
Cheo: MKUU WA CHUO
Saini: [Signature]

**MKUU WA CHUO
CHUO CHA UFUNDI NA HUDUMA
TABORA**

FUNDI

Jina: NDIKAMA JAMES Lymambu
Saini: [Signature]

SHAHIDI

Jina: JANETARY B. NWAAMBEZE
Cheo: HRAO
Saini: [Signature]

SHAHIDI

Jina: DAVID MASUBI
Saini: [Signature]